E-Ddiogelwch / E-Safety

Digwyddiadau / Events

Mon Apr 06
Pasg/Easter
Tue Apr 07
Pasg/Easter
Wed Apr 08
Pasg/Easter
Thu Apr 09
Pasg/Easter
Fri Apr 10
Pasg/Easter
Sat Apr 11
Pasg/Easter
Sun Apr 12
Pasg/Easter
Mon Apr 13
Pasg/Easter
Tue Apr 14
Pasg/Easter
Wed Apr 15
Pasg/Easter
YsgolOMEdwards RT @wgmin_education: Roeddwn am gofnodi diolch yn gyflym i bob rhiant a gofalwr ar y diwrnod a ddylai fod yn ddiwrnod olaf y tymor. Diolc…
19hreplyretweetfavorite
YsgolOMEdwards @CydagCynradd @RobinBala Diolch yn fawr Robin! 😜👍
YsgolOMEdwards Diolch i’r plant sydd wedi bod yn brysur adref ac am ‘Godi Calon’ @GwEGogleddCymru @LlywodraethCym cadwch yn ddiog… https://t.co/mW4mUbcpy6
Up

Newyddion Yr Ysgol / School Newsletter

Dyma bapur newydd yr ysgol - sef "Llais y Llan".  Mae croeso i chi lawrlwytho copi i weld beth rydym wedi bod yn ei wneud!

Here's the school's newspaper.  Feel free to download a copy to find out what we've been doing!

 
 
Powered by Phoca Download